अनैतिक संबंधाच्या संशयावरून पत्नीच्या डोक्यात पाईपने मारहाण करत हत्या

अकोला : अनैतिक संबंधाच्या संशयावरून पत्नीच्या डोक्यात पाईपने मारहाण करून हत्या केल्याची धक्कादायक घटना अकोट तालुक्यातील ग्राम सुकळी येथे १० डिसेंबर रोजी मध्यरात्री घडली. याप्रकरणी पोलिसांनी आरोपी पतीला अटक केली आहे.शितल धुंदे असे खून झालेल्या पत्नीचे नाव असून सिध्दार्थ जगन्नाथ धुंदे असे आरोपी पतीचे नाव आहे.

मिळालेल्या माहितीनुसार, अनैतिक संबंधाच्या संशयावरून आरोपी सिध्दार्थ यांने पत्नीला लोखंडी पाईपने  मारहाण केली.जबर मार लागल्याने रक्ताचे थोराळ्यात ती जागेवरच कोसळुन गतप्राण झाली आहे. आरोपी पती सिध्दार्थ धुंदे याला पत्नीचे हत्या केल्याचे आरोपाखाली अटक केली. पुढील तपास ग्रामीण ठाणेदार ज्ञानोबा फड व कर्मचारी करीत आहेत.

0 replies

Leave a Reply

Want to join the discussion?
Feel free to contribute!

Leave a Reply

Your email address will not be published.