दसरा सणानिमित्त गोव्यात झेंडुची फुले घेवुन गेलेल्या शेतकऱ्यांची थेट फुले कचरा कुंडीत

महाराष्ट्रातुन गोवा फिरायला कोण गेले नसेल तर अपवादच,गोव्यात स्थानिक लोकांना रोजगार पाहिजे असा सुर काढत स्वताचा पक्ष काढत राजकारणाला सुरुवात करणाऱ्या मनोज परब नामक युवकाने महाराष्ट्र गोव्याच्या संबंधात विष पेरत दसरा सणानिमित्त झेंडुच्या फुलांची विक्रि करण्यासाठी गेलेल्या शेतकऱ्यांना दादागिरी करीत विक्रिस आणलेला झेंडु थेट महापालिकेच्या कचरा गाडीत टाकला.पोरा-लेकरांच्या टोंडचा घास काढुन चार पैशाच्या आशेने गेलेल्या शेतकऱ्यांच्या मनाच्या वेदनेचा विचार करतानाहि अंगावर काटा येतोय.अन्नधान्याबाबतीत शंभर टक्के परराज्यावर अवलंबुन असलेल्या गोव्याने तरी असे वागणे योग्य नाही.महाराष्ट्रात गोव्यातील असंख्य बांधव महाराष्ट्रात पोठ भरतात उद्या हा संघर्ष पेटला तर….

0 replies

Leave a Reply

Want to join the discussion?
Feel free to contribute!

Leave a Reply

Your email address will not be published.