दारू पिण्यास पैसे न दिल्याने मित्राचा लाकडाने ठेचून खून; एक गंभीर जखमी

पिंपरी चिंचवड : दारू पिण्यास पैसे दिले नाही या कारणावरून २७ वर्षीय तरुणाचा लाकडाने गंभीर मारहाण करून खून केल्याची घटना खरपुडी बुद्रुक (ता खेड ) येथे घडली आहे. तसेच या घटनेत एक गंभीर जखमी झाला आहे. जखमी तरुणाला बोलताही येत नाहीये, त्याच्यावर स्थानिक खाजगी रुग्णालयात उपचार सुरू आहे. याप्रकरणी पोलिसांनी आरोपीला ८ तासात अटक केली आहे. ही घटना बुधवारी रात्री (दि १५ ) घडली.

रामदास सोपान थिटे  (वय २७ , रा. सडकवस्ती रेटवडी ता खेड ) असे खुन झालेल्या तरुणाचे नांव असून नितीन काळूराम काशिद (वय ४२ रा. खरपुडी ता खेड ) असे अटक करण्यात आलेल्या नांव आहे.

PicsArt_22-01-07_20-29-42-555
PicsArt_01-11-07.00.52
PicsArt_03-15-06.54.12
PicsArt_03-15-06.53.52
PicsArt_03-15-06.53.35
PicsArt_03-17-11.38.11
Picsart_22-03-30_13-10-46-629
Picsart_22-03-30_13-11-06-703
InShot_20220414_133443392
previous arrow
next arrow

पोलिसांनी दिलेल्या माहितीनुसार,बुधवारी रात्री मृत रामदास आणि दत्तात्रय आपल्या काही मित्रांसोबत कनेरसर ते खेड मार्गावरील खरपुडी बुद्रुक येथे हॉटेल माथेरान गारवा येथे गेले होते. याठिकाणी  ते दारू पिण्यास बसले होते. दरम्यान आरोपी नितीन काशिद हा दारूच्या नशेत पुन्हा दारू पिण्यास आला होता. मयत थिटे याच्याकडे दारू पिण्यास वीस रुपये मागत होता. पैसे न दिल्यामुळे आरोपी व मयत यांच्यामध्ये शिवीगाळ झाली. या वादानंतर हॉटेलबाहेर आलेल्या मित्रांनी रामदास आणि दत्तात्रय यांना लाथाबुक्क्यांनी बेदम मारहाण केली. यावेळी आरोपी तरुणाने रामदास याच्या डोक्यात धारदार शस्त्राने हल्ला केला. हा हल्ला इतका भयावह होता, रामदास आणि दत्तात्रय दोघंही रस्त्याच्या कडेला जखमी अवस्थेत कोसळले. दरम्यान काही स्थानिक नागरिकांनी रामदासचा चुलत भाऊ अतुल थिटे याला फोन करून या घटनेची माहिती दिली. अतुल आपल्या काही नातेवाईकांना याठिकाणी घेऊन आला असता, रामदास आणि दत्तात्रय रस्त्याच्या कडेला जखमी अवस्थेत पडले होते.

त्यांच्या बाजूलाच त्यांची गाडी आणि फुटलेल्या काचा आढळल्या. यानंतर अतुल याने पोलिसांच्या मदतीने दोन्ही जखमी तरुणांना चांडोली येथील ग्रामीण रुग्णालयात दाखल केलं. पण याठिकाणी डॉक्टरांनी रामदास याला मृत घोषित केलं आहे. तर गंभीर जखमी झालेल्या दत्तात्रयवर याठिकाणी उपचार सुरू आहेत. मृत रामदासचा चुलत अतुल थिटे याच्या फिर्यादीवरून खेड पोलिसांनी गुन्हा दाखल केला आहे

घटनेनंतर आरोपी फरार होण्याच्या मार्गावर होता. पोलिस निरिक्षक सतीश गुरव यांच्या मार्गदर्शनाखाली पोलिस हवालदार संतोष घोलप, सचिन गिलबिले, मोहन अवघडे, स्वप्रील गाढवे, निखील गिरीगोसावी यांनी घटनास्थळी जाऊन तपासाची चक्रे फिरवित धागेदोरे शोधत आरोपी काशिद याला ताब्यात घेतले. काशिद याने गुन्हयांची कबुली दिली असुन अटक केली आहे. पुढील तपास पोलिस निरिक्षक सतीश गुरव करित आहे

0 replies

Leave a Reply

Want to join the discussion?
Feel free to contribute!

Leave a Reply

Your email address will not be published.